เรียนทันตแพทย์ศาสตร์ (ม.จุฬา)จะมีเวลาว่างรับงานถ่ายรูปมั้ยครับ

สวัสดีครับ ตอนนี้อยู่ม.4 ครับ อยากทราบว่า ถ้าเรียนคณะทันตแพทย์ศาสตร์ (ม.จุฬา)จะมีเวลาว่างรับงานถ่ายรูป และ จะมีเวลามาทำคลิป Youtube มั้ยครับ เพราะผมเป็นช่างภาพ และชอบในการเป็นทันตแพทย์ครับ เพราะมันเป็นอาชีพที่มั่นคงดี เลยอยากจะเข้าคณะนี้ เลยอยากทราบว่าพี่ๆพอจะรู้บ้างมั้ยครับ ว่าเรียนทันตแพทย์ศาสตร์ จะมีเวลาออกไปรับงานถ่ายภาพ หรือ มีเวลาให้ไปออกถ่ายรูปทริปท่องเที่ยว ตปท.มั้ยครับ ผมอยากทำสองอย่างไปพร้อมๆกัน ผมกังวลว่าจะเรียนหนักจนไม่มีเวลาว่างให้ทำสิ่งอื่นๆเลยหรือเปล่าครับ ขอบคุณมากๆนะครับ❤️
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่