มีมหาลัยไหนที่ต่างประเทศแบบไม่ต้องสอบเข้ามาแนะนำบ้างครับ

ตามหัวข้อเลยครับ เอกชน หรือ รัฐ ก็ได้ครับ รบกวนช่วยบอกค่าเทอมให้ด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ
ถ้าให้ดีขอเน้นด้านการบริหารธุริกิจ การตลาด เศษฐศาสตร์การลงทุน เพื่อนๆพี่ๆมีที่ไหนแนะนำก็รบกวนด้วยนะครับคือผมแค่อยากถ้าใครมีข้อมูลแบ่งปันก็นำมาแบ่งปันเพื่อช่วยในการตัดสินใจได้ดีมากขึ้น ไม่ใช่ว่าไม่หาข้อมูลเอง
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่