ช่วยด้วยค่ะ จะเข้ามหาลัยแล้วผิวยังดูไม่ได้ ใครมีวิธีช่วยให้ผิวดูเด้งเปล่งปลั่งบ้างคะ

ปีหน้าจะเข้ามหาลัยแล้ว ตั้งเป้าไว้ว่าจะต้องสวยเด้ง ไปเสียเงินทำหน้ามาก็เยอะจนตังหมด  แต่ผิวที่ตัวมันยังดู หมองๆ กร้านๆ คือไม่มั่นใจเลยค่ะ  ส่วนตัวไม่ติดที่ตัวเองไม่ขาวนะคะแต่ก็อยากให้มีผิวที่ ดูสุภาพดี เนียนสวย เพราะเคยเห็นคนที่เขามีผิวดีๆ เด้งๆ สวยๆฉ่ำน้ำ แล้วดูดีน่ามองมาก เหมือนการมีผิวที่ดีจะช่วยให้ภาพลักษณ์ของเราดูดีไปด้วย

เลยอยากปรึกษาว่าจะหาอะไรที่ช่วยให้ผิวตัวกร้านๆนี้ดูเด้งชุ่มชื่นขึ้นได้บ้างขอไม่แพงมากนะคะตังหมดแล้ว  อยากได้เป็นตัวที่สามารถใช้งานได้ทุกวันเช้าเย็นได้ยิ่งดี  ยิ่งถ้ามีกลิ่นหอมด้วยจะชอบมาก จะได้ไม่ต้องฉีดน้ำหอม ชี้เป้าเราที ขอบคุณล่วงหน้าค่า หัวเราะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่