ชงศิลปินผู้ชายเป็นเด็กผู้หญิง???

กระทู้คำถาม
คือก่อนหน้านี้ตามแต่วงผญอะค่ะไม่เคยเจออะไรแบบนี้ก็มีบางอีดิทเป็นรูปผู้ชายแบบขำๆอารมณ์แบบอยากรู้ว่าถ้าเป็นผู้ชายจะหน้าตาเป็นยังไงงี้555555
   เราพึ่งมาตามnctได้ไม่นานค่ะเป็นวงผู้ชายวงแรกเลยที่ได้มาตามซึ่งที่งงมากๆคือการชงศิลปินผู้ชายให้เป็นเพศหญิงเลยคือมันเป็นเรื่องปกติหรอคะ เคยอ่านเจอว่ามันก็ไม่ควรเหมือนไม่เคารพเพศสภาพเขาที่เป็นอยู่ ตอนแรกไม่ได้อะไรเพราะนึกว่าชงขำๆพักหลังๆมารู้สึกว่ามันเหมือนเป็นคอนเทนต์แบบหนักเลยแบบจริงจังกันมากยิ่งในtiktokนี่ถ้ายิ่งทำเหมือนมันจะแมสง่ายมาก. อยากรู้ว่ามีแต่คนไทยรึเปล่าคะที่ชงแบบนี้พวกแฟนอินเตอร์เค้าชงกันลักษณะนี้บ้างมั้ยงะแล้ววงอื่นๆก็เป็นแบบนี้รึเปล่าคะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่