เบื่อข้าว/ก๋วยเตี๋ยว

ปกติที่บ้านก็จะกินข้าวไม่เเน่ก็ก๋วยเตี๋ยวกันเป็นเรื่องปกติค่ะ เเต่หลังๆมานี้รู้สึกเบื่ออาหาร ไม่รู้สึกอยากกินเลยค่ะ จนหลายๆวันเข้าตั้งเเต่เช้าจนบางที4โมงยังไม่หิวเลยค่ะ เเต่พอเริ่มหิวก็กินไม่ลงอยู่ดี ที่บ้านก็ไม่รู้จะทำอะไรให้กิน
   เลยอยากจะให้แนะนำอาหารหลากหลายอย่างหน่อยค่ะ ใครคิดเมนูอะไรออก ช่วยหน่อยนะคะ🥺
แสดงความคิดเห็น
Preview