เป็นสิวแบบนี้ควรรักษายังไงคะ เป็นมา สองสามปีแล้วค่ะ เดี๋ยวเป็นเดี๋ยวหาย ใครรู้ช่วยบอกทีค่า

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
สวัสดีค่ะ สิวแบบนี้เรียกว่าสิวอะไรคะแล้วมีวิธีการรักษายังไงคะ ใครรู้ช่วยบอกทีค่ะ 
เป็นแบบนี้มาหลายปีแล้วค่ะ เดี๋ยวเป็นเดี๋ยวหาย แต่ไม่แน่ใจว่าสิวแบบนี้เรียกว่าอะไรคะ ขอวิธีการรักษาให้หายขาดด้วยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview