แฟนขี้เกียจทำการบ้าน

เรากับแฟนอายุ20+ แฟนเราเป็นผู้ชายที่ขี้เกียจทำการบ้านมากค่ะ คือเวลาเราขอให้ช่วยกันทำอย่างว่าเขาก็ไม่อยากทำ  จนเราบอกให้เขานอนเฉยๆเดี๋ยวเราทำให้เอง ซึ่งเราก็ว่าเราอร่อยอยู่นะคะ หลีก็ไม่เหม็น แต่เซ็งทุกครั้งที่เราต้องขอเขาให้ช่วยแต่เขาเมินทุกครั้ง ล่าสุดบอกจะซื้อเซ็กทอยให้ เราควรทำไงดีคะ ทุกอย่างในชีวิตดีหมดยกเว้นเรื่องบนเตียง
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่