ส่งพัสดุแบบติดสแตมป์ใช้เวลาส่งกี่วันถึงผู้รับ

คือเราขายของออนไลน์ค่ะ วันส่งของเราฝากแม่ไปส่งปกติเลยแต่กลับไม่ได้รับใบเสร็จมา แถมเสียค่าส่งแค่ 5 บาท เราเลยคิดว่าเขาน่าจะส่งแบบติดสแตมป์ให้หรือป่าวคะ เลยอย่ารู้ว่าส่งแบบติดสแตมป์ใช้เวลากี่วันคะ ตอนนี้ผ่านมาอาทิตย์นึงแล้วค่ะ ลูกค้ายังไม่ได้รับของเลย จะตามพัสดุก็ตามไม่ได้เพราะไม่มีเลขแทรกให้ เราเลยไม่สบายใจกลัวพัสดุจะหาย คือถ้าพัสดุหายจริงทางไปรษณีย์จะรับผิดชอบอะไรได้บ้างมั้ยคะ ของราคาก็ไม่ใช่ถูกๆ ถ้าลูกค้าไม่ได้รับเราก็ต้องคืนเงินเขาอีก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่