+++ ใช้ส่วนลดสติ๊กเกอร์ไลน์ได้ แต่หักเงินเต็ม+++

ไม่ทราบใครเป็นบ้างครับ ใช้ส่วนลดสติ๊กเกอร์ไลน์ ระบบหักการใช้ส่วนลดไป แต่ก็ยังหักเงินเราเต็ม ปกติใช้ได้จะหักไป 1 บาท (สติ๊กเกอร์ไลน์ 50 เหรียญ 30 บาท) เป็นแบบนี้เป็นมา 3 ครั้งแล้วครับ แชทไป CC ก็ยังไม่มีใครติดต่อมา แบบนี้เราควรทำยังไงครับ (ตามรูปครับ) ร้องเรียกไปได้ที่ไหนบ้างครับ

แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่