มีวิธีติดต่อไรเดอร์ foodpanda มั้ยคะ

กระทู้คำถาม
พอดีเราเข้าใจผิดว่าเราไม่ต้องทอนเงินให้พี่เค้า เรานึกว่าพี่ไรเดอร์ต้องทอนเรา เราเลยบอกพี่เค้าไปว่าไม่เป็นไร พอกลับมาบวกเงินทอนเราเลยรู้ว่าเข้าใจผิดไป เพราะพี่เค้าให้เงินเกินมา รู้สึกผิดมากๆเลยค่ะ รู้ว่าเศรษฐกิจไม่ค่อยดี อยากคืนเงินให้พี่เค้าถึงแม้ว่าเงินที่ต้องคืนจะไม่มากนัก แต่มีผลทางจิตใจคนทำงานค่ะ😔
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่