ไม่ได้เป็นคนขี้ลืม ควรซื้อ AirTag มั๊ย?

สวัสดีครับ หลายๆ คนคงทราบว่า Apple ได้เปิดตัวสินค้าตัวใหม่ออกมาจำหน่าย นั่นคือ AirTag อุปกรณืป้องกันการหาของไม่เจอ หรือลืมของไว้ แต่นึกไม่ออกว่าลืมไว้ไหน ผมอยากรู้ครับว่าผมควรซื้อ AirTag ไหม ของก็ไม่ได้หายบ่อย และไม่ได้เป็นคนขี้ลืมด้วย แต่ก็อยากได้ครับ เพราะเป็นแฟน Apple อยู่แล้ว ใช้สินค้าทุกตัวที่ Apple ทำออกมาขาย  ผมอยากซื้อมาแล้วได้ใช้ประโยชน์จริงๆ มากกว่า การมีมันไว้สวยๆ ครับ ขอบคุณสำหรับทุกความคิดเห็นครับผม
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่