ผู้หญิงใช้เวลานานไหมครับ ถึงยอมให้แฟนมีอะไรด้วย

ผู้หญิงใช้เวลานานไหมครับ ถึงยอมให้แฟนมีอะไรด้วย

พอดีผมเพิ่งมีแฟนคนแรก และผมยังไม่เคยมีอะไรกับใครด้วย ด้วยสาเหตุที่ว่า ผมทำไมลงถ้าไม่ได้รู้สึกชอบหรือว่ารัก

พอมีแฟน และเรารู้สึกรักเค้าแล้ว เราก็อยากมีอะไรกับแฟน ถึงมันจะดูเร็วไปหน่อย (ประมาณ 1 เดือน) แต่กลัวว่าขอเค้าไปแล้วเค้าจะหนี

เลยอยากทราบความเห็นของผู้หญิง ว่าใช้เวลาคบหากันนานไหมครับ ว่าจะยอมมีอะไรด้วย
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่