ธง LGBT ของเรามีอะไร????

สวัสดีค่ะเพื่อน พี่ๆน้องๆทุกคน เราอยากรู้ธง LGBT ของตัวเองมาก ใครพอรู้หรือมีภาพ เม้นหรือบอกเราหน่อยน้า เราชอบทั้งหญิงและชาย และชอบทอมด้วย หรือชายออกสาวอีก ถ้าหญิงเราก็อยากเป็นฝ่ายรุก ชอบชายออกสาวก็อยากเป็นฝ่ายรุกก่อนอีก ใครพอรู้ธง บอกเราหน่อยน้า พอดีไปหาและก็งงหนักกว่าเดิมอีกอะสิ😅😂 หาไม่เจออีกด้วย หรือเพราะเราไม่เข้าเองแหละ55555 รบกวนเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ฝากดูให้หน่อยน้าาาา และขอบคุณร่วงน่านะคะ ขอบคุณค่ะ 😁🙏
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่