ฝันถึงผู้ชายที่ไม่รู้จัก ไม่เคยเห็นหน้า แต่อยู่ด้วยเเล้วมีความสุขมากๆ

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยค่ะ มักจะฝันเป็นช่วงๆเเทบทุกเดือน ว่าจะมีผู้ชายเข้ามาหา ไปไหนมาไหนด้วยกัน ของเดือนนี้ครั้งเเรกเป็นผู้ชายสูงๆ ขี้เล่นเเละในฝันดูสนิทกับเรามากๆ ชวนเราไปวัด แต่อยู่ๆภาพก็ตัดมาที่เป็นเพื่อนของเราแทน แค่นั้นก็ตื่นเลยค่ะ ครั้งต่อมาฝันว่าได้ไปเที่ยวคนเดียวที่เชียงใหม่ ตอนกำลังจะข้ามถนนดันเจอผู้ชายอีกแล้ว แต่คนนี้ขาว น่ารักมาก เผลอมองหน้ากันเเล้วเขาก็ยิ้มให้เราค่ะ แค่นั้นเลย อยากรู้ว่าฝันประมาณนี้หมายถึงอะไรคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่