ฝันเห็นเจ้ากรรมนายเวร

สวัสดีค่ะ เรื่องมันเริ่มมาจากความฝันค่ะ เรามักจะฝันเห็นผู้ชายใส่โจงกระเบนสีแดงไม่มีหัวบ่อยๆ แต่ในฝันเขามองมาที่เราอย่างเดียว แต่มีอยู่ครั้งนึง ในฝันเขาทำให้เรากลัวมาก เหมือนเขาจะทำร้ายเรา ตอนนี้ชีวิตเราไม่ราบรื่นเลยค่ะ ขายของก็ไม่ได้ทำอะไรก็ไม่ปัง เราอยากรู้ว่าเรื่องพวกนี้มันเกี่ยวกับเขามั้ย ยิ่งวันพระวันโกนอารมณ์เราจะขึ้นๆลงๆมาก แต่เรารู้สึกว่าเขามาเข้าฝันทีไรหวยมักจะออกเลขนั้นตลอดเลย อย่างเช่น ความฝันที่แล้วเราฝันเห็นเขามา3คน เราซื้อ03มันก็ออกจริงๆ เราควรทำยังไงดีคะ ตั้งแต่วันนี้เราคิดว่าจะเริ่มทำบุญให้เขาสวดมนต์ให้เขา แต่มันมีวิธีไหนบ้างที่จะทำให้ชีวิตเราดีขึ้น ที่เรามาตั้งกระทู้ถามเพราะเรามีลูกมีครอบครัวแล้ว มันทำให้ชีวิตเราไม่ค่อยมีความสุขค่ะ เราขายของไม่ได้เราก็เครียด
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่