**มีคำถามค่ะ** กำลังจะซื้อ iPad Pro เพื่อการศึกษาแต่ติดปัญหาเรื่องที่ยังไม่บัตรนักศึกษาทำยังไงดี ?

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ หนูไม่รู้จะไปถามใครดีเลยก่อให้เกิดกระทู้นี้ขึ้นมา ขอรบกวนพี่ ๆ ด้วยนะคะ มึนตึ๊บ
หนูพึ่งจบม.6 และกำลังจะขึ้นปีหนึ่งค่ะ ตอนนี้อยากได้ไอแพดมาไว้ใช้ในราคานักศึกษาแต่ยังไม่มีบัตรนักศึกษาค่ะ เคยไปอ่านกระทู้อื่นมีพี่ ๆ มาตอบว่าทางแอปเปิ้ลต้องใช้บัตรนักศึกษาเพื่อยืนยันสิทธิ์ด้วย

หนูก็เลยมีคำถามว่า ถ้ามอบตัวและมีชื่อในระบบมหาลัยแล้ว สามารถแคปตรงนั้นส่งไปแทนได้ไหมคะ ในหน้านั้นจะมีชื่อและข้อมูลต่าง ๆ สาขาที่เรียน ระดับการศึกษา เลขประจำตัวนิสิต ฯลฯ ค่ะ หรือว่าจะต้องใช้บัตรนักศึกษาอย่างเดียวเลย
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ถ้ายังไม่รีบใช้งาน ไม่ต้องรีบซื้อก็ได้ครับ อีกประการ รอโปร Back to school ด้วยครับน้อง
จะมีโปรประมาณช่วงตอน มหาลัยเปิด  ส่วนลด ของแจกของแถม  อย่างปีที่แล้ว โปร Back to school  แถม AirPods 2
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่