จะซื้อของที่ apple iconsiam ราคานักศึกษา แต่ยังไม่ได้บัตรนิสิต เราสามารถเปิดหน้าบัตรนิสิตในแอพ CUNEX ให้พนักงานดูได้มั้ย

กระทู้คำถาม
เพิ่มเติมคือ พอดีว่าเราเพิ่งเรียนต่อช่วงเทอมปลาย แล้วยังไม่ได้บัตรนิสิตเลย เหมือนจะได้ช่วงมีนา แต่จะรีบซื้อของใช้พวก ipad/ macbook pro แบบราคานักศึกษาอะค่ะ อย่างงี้เราสามารถเปิดหน้าบัตรนิสิตในแอพ CUNEX ให้พนักงานในร้านแทนบัตรนิสิตตัวจริงได้มั้ยคะ คุยกับที่บ้านว่าจะแวะไปดูที่ iconsiam ทีเดียวเลย หรือควรแวะไปดูที่ U-store ดีกว่าคะ

ต้องรบกวนขอคำแนะนำจากทุกคนด้วยนะคะ
ขอบคุณมากเลยค่ะ ยิ้ม
(จริงๆในใจอยากไปที่ iconsiam มากกว่า แฮร่)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่