ประกันโควิดที่เน้นค่ารักษา รพ.เอกชน โดยที่เราไม่ต้องสำรองเงินเอง

สนใจของ Asia Insurance 1825 คุ้มครองค่ารักษาสูงสุด 250,000 บาท
แต่อ่านรายละเอียดคือ เราต้องสำรองจ่ายเองก่อนแล้วค่อยไปเบิกเงินภายหลัง
คือ ไม่สะดวกสำรอง เกรงมีปัญหาตอนเบิกคืนด้วยค่ะ
เลยอยากหาที่คุ้มครองค่ารักษาสูงๆ โดยที่เราไม่ต้องสำรองจ่ายค่ะ

เพราะจะทำให้แม่ด้วย แม่อายุมากแล้ว มีโรคประจำตัว
เพราะตอนนี้คนป่วยเยอะมาก มีปัญหาเตียงเต็ม รอเตียง รอรถนาน
ถ้าฉุกเฉินก็อยากไป รพ.เอกชนมากกว่า

ขอบคุณล่วงหน้าทุกท่านที่ให้คำแนะนำค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่