ถ้าอยากเอาเรื่องราวชีวิตมาเล่าสู่คนฟังหรือมาเขียนเป็นหนังสือควรเขียนลงเว็บไหนดีครับ

คือผมใช้ชีวิตมาคุ้มมากทั้งสนุกทั้งสุขทุกข์ร้ายดีอยากนำมาแชร์ประสบการ์ณ​เรื่องราวชีวิตเพื่อเตื่อนใจและเล่าสู่กันฟังควรเขียนลงเว็บไหนดีครับที่แบบเขียนไปเรื่อยๆก่อนพอเขียนจบแล้วค่อยแชร์อะครับช่วยแนะนำหน่อยครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview