จ่ายเงินฟู๊ดแพนด้าผ่านวอลเล็ตแต่ของหมด

สวัสดีค่ะ คือเราสั่งของกินมาจากฟู๊ดแพนด้า แล้วเหมือนฟู๊ดแพนด้ามันล่ม ขึ้นมาให้เรากดชําระเงิน2ครั้ง เลยได้2ออเดอร์ค่ะ ยกเลิกก็ไม่ได้ เงินก็โดนตัดไปแล้ว แล้วออเดอร์ก็หมดค่ะ จาก109เหลือแค่60กว่าบาท แล้วมันก็ตัดจากฟู๊ดแพนด้าไปแล้ว218บาทค่ะ(เพราะมันขึ้นให้กด2ออเดอร์) เราสามารถได้เงินทอน , เงินคืนจากไหนคะ เพราะพี่ไรเดอร์เขาบอกว่า ไม่ใช่ส่วนของเขา
แสดงความคิดเห็น
Preview