สามีหึงคิดว่าเป็นชู้กะเพื่อนทำไงดี

กระทู้คำถาม
มาเจอเพื่อนตอนสมัยเรียนมัธยมด้วยกันค่ะ แต่เป็นผู้ชายค่ะ มีอะไรก็เลยช่วยเหลือกันมันยืมตังก็ให้ยืมแต่ไม่เยอะ100บาทและมันก็คือตรงตลอกเช้าขึ้นมาคืนให้ยืมบ่อยเพราะมันคืนตรง และบางวันก็ทักมันไปว่าบางทีให้มันไปเอาข้าวที่โรงอาหารอะไรบ้างตามประสาเพื่อนแต่ผัวหึงค่ะคิดว่าเป็นอะไกะเพื่อน เราก็มีลูก1คนแล้ว เพื่อนก็มีเมียแล้ว ไม่รู้จะพูดยังไงกะผัวดีค่ะเพราะเราไม่ได้คิดอะไรกะเพื่อนจริงๆเหนื่อยพูดทำไงดีค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่