ฝันว่าได้ใช้เวลาร่วมกันกับผู้ชายที่ไม่รู้จักคนหนึ่ง รู้สึกดีมาก แต่ตื่นมาจำหน้าเขาไม่ได้

กระทู้คำถาม
คือเผลอนอนตอนกลางวันค่ะ แล้วฝัน ในฝันประมาณว่าเรานั่งอยู่กับผู้ชายคนหนึ่ง เขาก็มาอ้อนเราเหมือนเเฟนอะค่ะ แล้วก็นั่งกินข้าวด้วยกัน นั่งคุยกัน ในฝันคือดีมาก แต่เราสะดุ้งตื่น เราก็พยายามจะหลับต่อ แต่ก็ไม่ได้ฝันถึงเขาอีก ตื่นมาก็จำหน้าเขาไม่ได้ แต่รู้สึกดีมากเลยค่ะ เหมือนเจอผู้ชายที่ตรงสเปค รู้สึกดีแบบบอกไม่ถูก แบบนี้มันหมายความว่ายังไงหรอคะ ขอแบบจริงจัง หรือเราโสดจนคิดไปเอง รึว่าอยากมีแฟนมากๆแต่ไม่มีเลยเอาไปฝัน5555

ปล.แอบคิดว่าถ้าในชีวิตจริงได้เจอแบบที่ฝัน คงจะดีไม่น้อย 55555
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่