อยากมีลูกแต่กลัวท้องนอกมดลูกอีกครั้ง

เรากับแฟนอยากมีลูกมากเลยตัดสินใจที่จะมีน้องค่ะแต่เหตุไม่คาดคิดก็เกิดขึ้นกับเราหมอบอกเราท้องนอกมดลูกหมอเลยรีบส่งตัวผ่าตัดทันทีหมอได้ตัดมดลูกข้างขวาเราออกและหมอได้บอกอีกว่าเรายังมีโอกาสที่จะท้องนอกมดลูกอีกค่ะคือเราเครียดมากๆอยากมีลูกแต่ว่ากลัวจะท้องนอกมดลูกอีกใครเคยมีปัญหาเรื่องแบบนี้บ้างค่ะขอคำปรึกษาหน่อยนะคะ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่