เบอร์ไม่เคยเปิดใข้งาน เเต่ยืนยันตัวไม่ได้เเละใช้ไม่ได้ด้วว

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ คือหนูจะเข้าใช้งานบันชีทรูมันนี่ หนูทำตามขั้นตอนปกติเลยค่ะ ใส่เบอร์กรอกรอกรหัสโอทีพี มันขึ้นให้ยืนยันตัว พอใส่บัตรประชาชนปกติค่ะ เเต่พอเเสกนหน้ามันขึ้นว่าให้ไปทำกับตู้ทรูมันนี่ เบอร์นี้หนูไม่เคยใช้สมัครเลย ต้องทำยังไงคะ เเละเเอพก็ใช้งานไม่ได้เพราะเข้าบันชีไม่ได้ค่ะ พอดีมีคนโอนเงินเข้ามาผิด เเต่เราเปิดบันชีไม่ได้
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่