เลี้ยงหนูบ้านน้องมีโอกาสเชื่องมั้ยคะ.

กระทู้คำถาม
คือพอดีเมื่อ5วันก่อนเก็บหนูบ้านได้น้องยังไม่ลืมตาเลยค่ะตอนนี้ก็ป้อนนมน้องด้วยไซริงค์ทีแรกก็แอบแม่เลี้ยงนะคะแต่ตตอนนี้รู่กันทั้งบ้านแล้วพอคิดว่าตอนน้องโตต้องเอาไปปบ่อยก็เศร้าเบยค่ะกลัวน้องเอาตัวไม่รอดตอนเอาน้องมาเลี้ยงก็กลัดน้องตายค่ะเลยเอามาเลี้ยงแต่ตอนนี้แค่อยากรู้ว่าถ้าเลี้ยงให้น้องเชื่องใช่วิธีเหมือนน้องแฮมได้มั้ยคะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่