ทุกคนช่วยหาตอนของโดเรม่อนให้หน่อยค่ะ

คือเราตามหาโดเรม่อนตอนนึงอยู่จำไม่ได้ว่าเป็นมูฟวี่หรือว่าเป็นตอน มันเป็นตอนที่เหมือนพอเปิดตอนมาจะมีคนลงมาจากยานอะค่ะ แต่คนที่ลงมาจากยานยังอายุเท่าเดิม แต่คนที่รออยู่ก็คือแก่แล้ว เหมือนนั่งยานไปไหนสักที่นี่แหละค่ะเราจำไม่ได้แล้ว แต่คนที่ลงมาจากยานไม่ใช่พวกโนบิตะนะ ถ้าเราจำไม่ผิดเหมือนโนบิตะนั่งดูTVอยู่นี่แหละ พอจะมีใครจำได้มั้ยคะ เราตามหามานานมากแล้ว แงง ใครพอจะนึกออกช่วยทีนะคะ😭😭
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่