โค้ดช๊อปปี้หาย เเบบงงๆ

คือเรามีเเอคช๊อปปี้2เเอคค่ะ เเอคนึงของหลาน เเอคนึงของเรา เเต่ใช้เบอร์เดียวกันนะคะ หลานเราสั่งของบ่อยมากค่ะ เราไม่ค่อยได้สั่ง เเละพอเราจะสั่งเราก็ไปเก็บโค้ดในช๊อปปี้ที่ส่งฟรีปลายทางกับ ลด100บาท เราใช้ลด100บาทไม่ได้ค่ะ เลยใช้ส่งฟรี เเละก็สั่งปกติ เราก็ยกเลิกสินค้าไปค่ะ เพราะใส่ที่อยู๋ผิด พอเราจะสั่งอีกรอบ โค้ดทั้งหมดก็หายไปเลยค่ะ  เราล้างเเครช รีเเอพ ก็ไม่ได้ค่ะ หายเหมือนเดิม เรายังไม่ได้ใช้สักโค้ดเลยนะคะ ก็หายไปเลย เรางงมาก มีใครพอทราบบ้างคะ ว่ามันเกิดจากอะไร มีอันนึงลดต้ง300 ก็หายค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่