น้องฝันว่าวัดไฟไหม้ค่ะ สื่อถึงอะไรหรอคะใคคพอรู้บ้าง

กระทู้คำถาม
คือน้องชายฝันว่าไปทำบุญกับครอบครัวค่ะ แล้ววัดก็ไฟไหม้ขึ้นมา แล้วก็พากันวิ่งหนีไปร้องไห้ไปเพราะกลัว
แล้วไปเจอกับสะพานที่เชื่อมไปวัดอื่นแล้วก็ไปทำบุญต่อค่ะ ก่อนจะไปทำบุญฝันว่ามีคนจับตัวไป
ไม่ได้กังวลอะไรเท่าไหร่ค่ะ แต่กังวลตรงที่วัดไฟไหม้ล่ะสิแล้วเป็นวัด ปล.บ้านเราเคยไฟไหม้ค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่