ทำการ recovery win 10 แล้วหน้าจอดำไปเลยทำยังไงดีครับ

กระทู้คำถาม
พอดีวันนี้ผมอยากล้างเครื่องคอมพิวเตอร์ของผมมากผมจึงทำการกด recovery คอมพิวเตอร์ไปแล้วหน้าจอก็ดับไปตลอดการเลยครับ(ผมใช้ iso ในการ re setup นะครับเพราะ recovery ของ win 10 ใช่ไม่ได้ผมเลยไปหาวิธีมาแล้วก็เป็นไปตามอาการข้างต้นเลยครับ)ปล.ไม่อยากเสียตังเลยครับจริงๆเพี้ยนสวัสดีเพี้ยนสวัสดีอมยิ้ม42
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่