เพื่อนๆที่เรียนภาษาเกาหลีเริ่มต้นเรียนจากอะไรก่อนคะ

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ คือช่วงนี้โควิดระบาดหนักอยู่พอสมควร ต้องอยู่แต่บ้านว่างๆ เราเลยอยากเรียนภาษาเกาหลีค่ะ คิดว่าจะเรียนด้วยตัวเองแต่ไม่รู้จะเริ่มจากอะไรก่อน เลยอยากถามเพื่อนๆที่เรียนภาษาเกาหลีว่าเริ่มจากอะไรก่อน แล้วไปอะไรต่อ ถ้าแนะนำช่องยูทูปหรือช่องทางการเรียนอื่นๆได้จะขอบคุณมากๆเลยค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ^^
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่