ขอระบายค่ะ ขนส่งนินจาแวน

สั่งแพมเพิสยี่ห้อเบบี้เลิฟ รุ่นเมกะ ใน shopee ตลอด แต่รอบนี้ส่งโดยขนส่งนินจาแวน  กำหนดส่งตั้งแต่ 2 พ.ค. เพิ่งจะได้รับวันนี้ ช้าไปตั้ง 2 วัน เมื่อวานโทรหาที่สาขาใหญ่ แจ้งว่ากำหนดส่ง 3 พ.ค. ไม่เกิน 20.00น. พอเกือบๆ3ทุ่มมีพนักงานโทรมาแจ้งว่าจะมาส่งพรุ่งนี้ (4พ.ค.) ตอนนี้คนรถกลับหมดแล้ว อ้าว ทำไมไม่โทรมาแจ้งตั้งแต่เนิ่นๆ เราออกไปรับเองก็ได้ เข้าไปดูสถานะบอกจัดส่งไม่สำเร็จ เนื่องจากลูกค้าขอเปลี่ยนแปลงเวลา อ้าว...โทรมาขอเปลี่ยนเวลาเราเองนะ เราก็เจรจากับพนักงานขอให้มา
ส่งช่วงเช้าได้มั้ย พนักงานก็เหมือนจะไม่รับปาก เราก็รอๆๆๆ จนเพิ่งจะมาส่งตอนบ่าย 3 อยากให้ทางบริษัทช่วยปรับปรุงในเรื่องความรวดเร็วในการขนส่งหน่อยนะค่ะ
แสดงความคิดเห็น