สอบถามสินเชื่อบ้านใหม่ มือหนึ่งค่ะ

สอบถามสินเชื่อบ้านใหม่ มือหนึ่งค่ะ อยากทราบคุณสมบัติผู้สมัครสินเชื่อค่ะ
พอดีเป็นพนักงานประจำ แต่เคยติดยอดแบล็กลิสบัตรเครดิต ซึ่งตอนนี้ปิดยอดเรียบร้อยแล้ว มีเอกสารใบปิดจบและใบเสร็จ
มีความต้องการจะซื้อบ้าน ตอนนี้เป็นพนักงานประจำ มีรายได้รวม50000บาท ตอนนี้ไม่มีภาระผ่อนอะไรเลย
แต่ไม่ทราบเงื่อนไขว่าต้องรอกี่เดือนถึงยื่นสินเชื่อบ้านได้คะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่