ว่ายน้ำสระ15เมตรกับว่ายสระ50เมตร

คือผมจะสอบเตรียมทหารครับ
ส่วนที่มีปัญหาคือว่ายน้ำครับ
แถวบ้านมีแค่สระ 15 เมตรครับผม
ผมเลยสงสัยว่าว่ายน้ำสระ 15 เมตรไป-กลับจนครบ 50 เมตรกับว่ายน้ำ 50 เมตรตรงเลยอันไหนเหนื่อยกว่ากันครับ ตัวสระ 15 เมตรผมว่ายไปกลับได้ระยะประมาณ 75 เมตรครับ
คำถาม ผมจะว่าย50เมตรทางตรงได้ไหมครับ
ปล.ตอนสอบว่าย50เมตรสระ50เมตรครับ
ปล2.สอบข้อเขียนกับตรวจร่างกายผ่านแล้วเหลือพละ
***ข้ออภัยหากตั้งกระทู้ผิดครับ***
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่