@@@ช่วยแนะนำโปรแกรมคอมที่ใช้ออกบิล ในธุรกิจด้วยค่ะ …

ทางบ้านที่ต่างจังหวัดมีธุรกิจ ขายสินค้าอุปกรณ์ ก่อสร้าง ในตัวจังหวัด สินค้าค่อนข้างเยอะค่ะ  มีการเปิดบิลขายปลีกและขายส่ง สินค้าหลายชนิด หาก ขายแบบมีแว้ท ราคาจะสูง และ ไม่สามารถขายส่งได้ ต้องขายแบบ novat อยู่ อยากมองหาโปรแกรม ที่สามารถใช้งานเปิดบิลเอกสาร ได้ทั้งแบบ มีแว้ท และโนแวด อยากให้ช่วยแนะนำ โปรแกรม ที่เปิดบิล และบริหารสต๊อกสินค้าค่ะ.  ใครพอทราบ หรือทำอยู่ขอคำแนะนำด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่