อยากผ่อนapple ไม่มีบัตรมีแต่บัญชีธนาคารkbank สามารถผ่อนทางอื่นที่ไหนได้บ้างครับ

ตอนนี้ผมอยากทราบครับว่าถ้าผมไม่มีบัตรกสิกรแต่มีแค่บัญชีกสิกรเพราะตอนนั้นผมไปสมัครถ้าเอาบัตรด้วยจะเสียรายปี200-./เดือน ผมเลยไม่เอาเอาแค่เงินใส่แอปเท่านั้น  สามารถหาช่องทางไหนให้ผ่อนโทรศัพท์บ้างไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview