อยากสอบถามเรื่องกยศ.กับการย้ายมหาลัย

สวัสดีค่ะ เราอยากมาสอบถาม คือเราสมัครมหาลัยเอกชนแห่งหนึ่งไปแล้วได้ทำการยื่นเรื่องขอกู้กยศ.ไปแล้ว แต่ยังไม่ได้สัมภาษณ์ พอดีช่วงนี้มีเรื่องโควิดครอบครัวเลยให้ย้ายมาเรียนมหาลัยเอกชนใกล้บ้านแทน สงสัยว่าเรายื่นเรื่องกยศ.ไปแต่ไม่ได้สัมภาษณ์ เราสามารถไปยื่นใหหม่อีกมหาลัยที่เราจะเข้าได้มั้ยคะ แล้วเราสามารถออกจากมหาลัยแรกที่เราไปสมัครได้เลยมั้ยหรือต้องทำการลาออกหรือป่าว
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่