ความสัมพันธ์นี้มันคืออะไรหรอคะ

เราคุยกับผู้ชายคนนึง เคยคิดลองคบกันได้เกือบ2เดือนแต่มันไปไม่รอดค่ะมันแบบต่างคนมันไม่มีเรื่องคุยแล้วเหมือนอยู่ไกลกันด้วย แล้วก็เลิกค่ะแต่ไม่ขาด ยังรีพายสอรี่กันบ้างมาคุยกันแปปๆก็หายไป แล้วกลับมาคุยรอบล่าสุดเราก็แบบพยายามชวนคุยให้มากขึ้น แล้วเหมือนจะไปได้ดีค่ะแต่ไม่เลย ความสัมพันธ์มันไม่ได้แย่แต่มันไม่ได้ดีเหมือนกัน มันจะมีก็ได้ไม่มีก็ได้แต่พอหายจากกันก็คิดถึงแต่ถ้าจะกลับไปคบกันก็กลัวจบแบบเดิม เราควรทำไงดีคะควรเลิกเด็ดขาดดีมั้ยคะ มันลังเลมากๆเลยคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่