ขายที่ดินตาบอดควรตั้งราคาอย่างไร

ต้องการขายที่ดินครับ ขนาด 2 งาน(8 ห้อง) แต่ติดตรงที่ไม่มีทางออกสู่ทางสาธารณะ จะมีที่ดินคนอื่นขวางอยู่เป็นแนวยาวติดถนนเลยครับ
ไปสอบถามคนที่ขายที่ดินบริเวณเดียวกันโดยที่ของเขาจะติดถนน เขาเปิดขายห้องละ 1 ล้านบาท
ตอนนี้มีความจำเป็นต้องใช้เงินด่วน ไม่มีความรู้ทางด้านนี้เลยครับ ขอความกรุณาพี่ๆ ด้วยครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview