ขอคำปรึกษาค่ะไม่รู้ใครคือพ่อเด็ก

สวัสดีค่ะมีเรื่องจะปรึกษาค่ะ ตอนนี้ท้องได้ 6 วีค
ประจำเดือนมาครั้งสุดท้ายวันที่ 21.03
คบกับแฟนคนนี้ได้ไม่นานค่ะ เรามีอะไรกันวันที่ 3.4
เวลาตี3 สองถึงสามรอบเส็จในทุกครั้งแล้วคือเวลา
แฟนเสร็จนางทำต่อค่ะไม่ยอมเอาออกพ่อเสร็จอีกรอบก็แช่ไว้สัก 10-15 วิ ค่ะ แล้วน้ำของเขาเหนียวมากเหมือนเจลใส่ผมเพราะเขาไม่ค่อยดื่ม ตอนเช้ามีอะไรกันอีก 2 รอบ เป็นเหมือนเดิมค่ะ แล้ววันที่ 4 ตี 5 ค่ะ ตอนเช้ามืดเรานอนบ้านเพื่อนแล้วเผลอมีอะไรกับเพื่อนสนิท 1 รอบ คือยอมรับผิดว่าเมาค่ะขาดสติ แต่เพื่อนเป็นคนดื่มเยอะเหมือนน้ำของเขาจะใสๆ ประเด็นคือ วันที่ 4 ตอนเย็น ไปหาแฟนแล้วมีอะไรกันอีกค่ะ 1 รอบเหมือนเดิมค้างไว้ หลังจากมีเพศสัมพันธ์ รู้สึกปวดท้องจะเป็นไข้ปวดหน่วงๆ ตอนนี้กลุ้มใจว่าใครคือพ่อเด็ก หมอบอกว่าไข่ตกวันที่ 4 จะตรวจ DNA ก็ตรวจไม่ได้ต้องรอจนกว่าจะคลอด เรายินดีมีน้องค่ะ ไม่คิดเอาออก แต่อยากแค่รู้ใครมีโอกาศเป็นพ่อเด็กค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
ถามหน่อยค่ะ กินยาคุมมั้ย ปกติแตกในไม่ใส่ถุงตลอดมั้ย แล้ว แฟนแตกในไม่ใส่ถุงมาหลายเดือนรึยังคะ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 3
ยังไง จขกท. ก็ต้องโบ้ยให้แฟนของ จขกท. เป็นพ่อของลูกเอาไว้ก่อนนั่นแหละ  ยังจะมีทางเลือกอื่นอีกหรือ
จะไปบอกแฟนว่า จขกท. ท้อง  แต่ไม่แน่ใจว่าแฟนเป็นพ่อของเด็กในท้องหรือไม่  ต้องรอตรวจ DNA ก่อน  ไม่ได้หรอกครับ
ให้เก็บความลับนี้เอาไว้ในใจของ จขกท. ไปตลอดกาลนั่นแหละ  ยกเว้นแต่ว่าจะซวยสุด ๆ แบบในละคร  ที่ไปตรวจเจอทีหลัง  ว่ากรุ๊ปเลือดของพ่อกับลูกดันไม่เข้ากันอะไรแบบนั้น
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่