กระโปรงสีดำสีตกใส่เดรสกับกางเกงยีนส์ทำยังไงดีคะ🥲

เราลืมซักค่ะเลยเอาไปแช่ในกะละมัง วันนี้ไปดูถึงกับช็อคไม่คิดว่ากระโปรงสีจะตกขนาดนี้;-; ส่วนตัวรู้ว่าสีตกแน่ๆเลยเอาเดรสสีม่วงๆลายดอกกับกางเกงยีนส์ไปแช่ด้วยเพราะไม่คิดว่าจะเป็นแบบร้ ตอนนี้มันเปื้อนเป็นหยอมๆค่ะ เดรสเปื้อนด้านหลังตกเอวส่วนกางเกงยีนส์เปื้อนเต็มไปหมดจะทิ้งก็เสียดายเพราะซื้อมาแพง😭 พอตะมีวิธีแก้ไขมั้ยคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่