จับโซ่ร้อนๆด้วยมือเปล่าแล้วไม่เป็นอะไรเลยเพราะใช้บัวหิมะ มันจริงเหรอครับ??

กระทู้คำถาม
เนื่องจากญาติ จขกท เขาปักใจเชื่อจริงๆว่าบัวหิมะมันดีมาก ไม่ว่าจะโดนอะไรเกี่ยวกับความร้อน พองน้ำร้อนลวกเอย ขาโดนท่อไอเสียรถเอย โดนขอบหม้อร้อนๆนาบเอย จะให้ใช้บัวหิมะตลอดเลยซึ่ง เขาเล่าว่าเคยเที่ยวจีนแล้วเขาพาไปดูโรงงานผลิตบัวหิมะ มีการโชว์ จับโซ่ร้อนๆแดงๆด้วยมือเปล่าแล้วเอาบัวหิมะทา เอามือมาโชว์ มือไม่เป็นอะไรเลย

มันมีสรรพคุณดีขนาดนั้นจริงๆเหรอครับ ช่วยรบกวนให้ความกระจ่างทีครับ

ขอบคุณครับ
เพี้ยนหืมเพี้ยนหืมเพี้ยนหืมเพี้ยนหืม
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่