ตามหาทิชชู่ม้วนยี่ห้อนึงครับ !!

เคยไปใช้ที่บ้านคนรู้จักมาครับแต่ไม่สะดวกถามเจ้าของแล้วและลืมถ่ายรูปซองมาไว้ เพี้ยนสะอื้น

เป็นทิชชู่ม้วนไซส์ปกติ คุณภาพดีมากกกกกก หนา เหนียว นุ่ม ที่สำคัญคือมีลายสีฟ้าๆทองๆ บนเนื้อกระดาษ

พยายามตามหารูปในเน็ตเท่าไหร่ก็ไม่เจอ ถ้าเป็นของไทยคงราคาแพงมากพอสมควร เผื่อมีท่านไหนเคยใช้หรือนึกออก รบกวนด้วยครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview