ไอจีขึ้น การโปรโมทปิดการใช้งานอยู่ แก้ยังไงคะ T-T

คือเราจะโปรโมทโพสในไอจี แต่มันขึ้นแจ้งเตือนแบบนี้ ต้องทำยังไงคะ ใครเคยเป็นบ้าง T-T

พอเรากดเข้าไปก็จะเจอหน้าตาแบบนี้

แต่เราอยากรู้ว่าข้อสองเราต้องตอบยังไงหรอคะ

ใครเคยเจอปัญหานี้ช่วยหน่อยค่ะ ฮืออ
แสดงความคิดเห็น
Preview