IG ไม่สามารถโปรโมทได้ คลิกจะส่งคำร้องก็ส่งไม่ได้ คลิกคุณภาพบัญชีของร้านก็ไม่ได้ต้องทำยังไงคะ เครียดมาก

กระทู้คำถาม
IG ไม่สามารถโปรโมทได้ คลิกจะส่งคำร้องก็ส่งไม่ได้ คลิกคุณภาพบัญชีของร้านก็ไม่ได้ต้องทำยังไงคะ
คือตอนเช้าเราคลิกโปรโมทโพสในไอจีเกี่ยวกับการขายสินค้าไฟล์ดิจิทัลค่ะ
แล้วสักพักไอจีก็แต้งเตือนว่าเราละเมิดนโยบายบนเฟสบุค เพจเฟสบุค ซึ่งตอนนั้นเรายังไม่ได้เชื่อมบัญชีเฟสบุคเลยค่ะ
พอจะไปแก้ไขโพสก็แก้ไม่ได้เพราะมันแจ้งว่ากำลังโปรโมท แต่พอไปดูการโปรโมทก็พบว่าถูกปิดกั้น ไม่มีคนมาดู ไม่มียอดเปอร์เซ็นของการใช้เงินโปรโมท พอจะลบการโปรโมทก็ลบไม่ได้ มันขึ้นว่าเกิดข้อผิดพลาดโปรดลองภายหลัง จะส่งข้อความคำร้องก็ส่งไม่ได้ ทำอะไรไม่ได้เลยค่ะ เครียดมาก ต้องทำยังไงหรอคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่