ซื้อ Samsung BTS edition ได้ที่ไหน

คือเรารู้สึกอยากได้ซึ่งเราไม่รู้ว่าซื้อที่ไหนและก็อยากได้ Galaxy budsด้วยแต่พอเรามาดูมันเป็นLimited เราเลยอยากรู้ว่ามันยังซื้อได้อยู่ไหมถ้าได้ซื้อที่ไหนหรือว่าซื้อไม่ได้แล้ว?
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1

สวัสดีค่ะ คุณ สมาชิกหมายเลข 6091372  สำหรับ Galaxy Buds  BTS Edition ขณะนี้ไม่มีจำหน่ายเพิ่มแล้วค่ะ เนื่องจากเป็นสินค้า Limited ค่ะ ขอบคุณที่ให้ความสนใจสินค้าของเรานะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่