ค่างวดรถคิดดอกเป็นรายวันด้วยหรอคับ กรุงศรีออโต้

สอบถามผู้รู้หน่อยครับ รถผมจะปิดยอดแล้วพนักงานโทรมาบอกให้ผมจ่ายค่างวดตอนกลางเดือนแต่พอดีตังผมยังไม่ออกเลยว่าจะมาจ่ายสิ้นเดือนแทนและทีนี้ค่างวดที่ผมค้างอยู่คือ 800 กว่าบาทแต่วันนี้พนักงานโทรมาบอกผมว่าผมต้องจ่าย 1900 บาท พนักงานบอกว่าคิดดอกเป็นรายวันตั้งแต่โทรมาบอกผมตอนกลางเดือนคือยังไงหรอครับผมไม่เข้าใจ
ผมผ่อนกับกรุงศรีออโต้อยู่ครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview