อยากให้พี่ๆมหาลัยช่วยมาบอกค่าครองชีพมหาลัยที่ตัวเองเรียนอยู่หน่อยค่าา

เป็นเด็กต่างจังหวัดคนนึงค่ะ ที่อยากเรียนม. ดังๆ ตอนนี้ขอไม่พูดเรื่องจะสอบเข้าได้มั้ยนะคะ อยากให้พี่ๆ มารีวิวค่าครองชีพของมหาลัยที่ตัวเองอยู่ให้ฟังหน่อยค่ะ หนูไม่แน่ใจว่าต้องใช้เงินเท่าไรต่อเดือนค่ะ

ส่วนตัวหนูอยากอยู่หอนอก มศว มหิดล ธรรมศาสตร์ จุฬา ค่ะ
รวมค่าหอ ค่าน้ำ ค่าไฟ ค่าอาหาร ค่าบำรุงแล้ว พี่ๆ ใช้เงินกันกี่บาท/เดือนคะ [แบบประหยัดๆนะคะ แบบไม่ช็อปปิ้งงับ]
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่