ขอสอบถามกฎและการตั้งกระทู้ค่ะ ไม่เข้าใจจริงๆค่ะ

คือเมตั้งกระทู้รีวิวจมูกโดยปกติค่ะ ตอนแรกรีวิวในกระทู้พูดคุยทั่วไป ก็โดนบอกว่าให้ไปตั้งในกระทู้รีวิว 
พอตั้งในกระทู้รีวิว เราก็รีวิวของเราปกติทุกๆอย่างเลยค่ะ ทำไมโดนแจ้งเตือนแบบนี้อีกแล้วคะ คือทำผิดขั้นตอนอะไรคะ อันนี้งงจริงๆค่ะ 

ที่บอกว่าเข้าข่ายประชาสัมพันซื้อขายในหน้าบอร์ดหลัก คือยังไงคะ เคยสอบถามรอบก่อนไปแล้วนะคะรอบนึงเพราะโดนปิดแอคเค้า รอบนี้เราไม่แนบช่องทางใดๆเลย เรารีวิวบอกต่อของเราปกติเลย แต่เราโดน คือใครก็ได้ช่วยบอกทีค่ะ ว่าจะทำยังไงถึงตั้งกระทู้รีวิวแล้วไม่โดนแบบนี้
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่