ประจำเดือนขาดจะท้องมั้ย

คือปจด.เราเลยกำหนดไป3วันแล้วค่ะ แล้วตอนนี้เรามีอาการปวดท้องมากๆด้วยแบบนี้จะท้องมั้ยคะ แล้วตอนนี้เรารักษาโรคหมอนรองกระดูกอยู่ด้วยพึ่งออกจากรพ.มาได้3วันเองค่ะ ตอนอยู่รพ.ทั้งฉีดยาทั้งกันยา เข้าเครื่องเอกซเรย์ เครื่องMRI ออกมาก็ยังกินยาอยู่ เรื่องพวกนี้เป็นสาเหตุให้ปจด.เคลื่อนด้วยรึป่าวคะ

แสดงความคิดเห็น
Preview