ใครมีความรู้เรื่อง Ode poem เป็นอย่างดี ทักผมมาหน่อยได้ไหมครับ พลีสสสส

คือผมยังไม่ค่อยเข้าใจเรื่อง Ode poem เท่าไหร่เลยคับ คืออยากได้คนที่มาอธิบายให้ฟัง ลองอ่านข้อมูลตามกูเกิลแล้ว รู้สึกว่ายังไม่เข้าใจแบบถ่องแท้ ถ้าได้คนมาอธิบายให้ฟังน่าจะดีกว่าครับ 

ขอบคุณล่วงหน้า สำหรับคนที่อยากมาเล่าความรู้นะครับบ

FB: Aleep Rummapoch ทักมาได้ตลอดเลยนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่